SOSIBAR
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

SOSIBAR

บ้านบ้าน  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ลิ้งค์รวบรวมคำถามเกี่ยวกับบอร์ดค่ะ (เป็นภาษาอังกฤษ)

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
SONE_KNING
ADMIN
ADMIN
SONE_KNING

จำนวนโพสต์ : 152
บ้าน : ตั้งรากฐานอยู่บนขนคิ้วพี่แทค่ะ

ลิ้งค์รวบรวมคำถามเกี่ยวกับบอร์ดค่ะ (เป็นภาษาอังกฤษ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ลิ้งค์รวบรวมคำถามเกี่ยวกับบอร์ดค่ะ (เป็นภาษาอังกฤษ)   ลิ้งค์รวบรวมคำถามเกี่ยวกับบอร์ดค่ะ (เป็นภาษาอังกฤษ) Empty5th April 2014, 14:30

http://sosibar.forumth.com/faq นะคะ
ถ้าใครไม่เข้าใจก็สามารถเข้าไปถามที่กระทู้นี้ได้ค่ะ คอมเม้นท์บอกเค้าได้เลยๆ
[ROOM] คำถามอื่นๆ สามารถมาถามได้ที่นี่เลยค่ะ หากมีปัญหาอะไร
ขึ้นไปข้างบน Go down

ลิ้งค์รวบรวมคำถามเกี่ยวกับบอร์ดค่ะ (เป็นภาษาอังกฤษ)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1